Dabarun sarrafa Karfe da yawa

Takaitaccen Bayani:


  • Min.Yawan oda:Min.1 Yanki/Kashi.
  • Ikon bayarwa:Pieces 1000-50000 a kowane wata.
  • Ƙarfin Juyawa:φ1 ~ 400*1500mm.
  • Ƙarfin Milling:1500*1000*800mm.
  • Haƙuri:0.001-0.01mm, wannan kuma za a iya musamman.
  • Tashin hankali:Ra0.4, Ra0.8, Ra1.6, Ra3.2, Ra6.3, da sauransu, bisa ga Buƙatun Abokan ciniki.
  • Tsarin Fayil:CAD, DXF, MATAKI, PDF, da sauran nau'ikan suna da karbuwa.
  • Farashin FOB:Dangane da Zana Abokan Ciniki da Siyan Qty.
  • Nau'in Tsari:Juyawa, Niƙa, Hakowa, Niƙa, goge baki, WEDM Yanke, Laser zane, da dai sauransu.
  • Kayayyakin Akwai:Aluminum, Bakin Karfe, Carbon Karfe, Titanium, Brass, Copper, Alloy, Plastics, da dai sauransu.
  • Na'urorin dubawa:Duk nau'ikan Na'urorin Gwajin Mitutoyo, CMM, Projector, Gauges, Dokoki, da sauransu.
  • Maganin Sama:Bakin Oxide, gogewa, Carburizing, Anodize, Chrome/ Zinc/Nickel Plating, Sandblasting, Laser engraving, Heat magani, Foda mai rufi, da dai sauransu.
  • Samfura Akwai:An yarda da shi, an bayar a cikin kwanaki 5 zuwa 7 na aiki daidai.
  • Shiryawa:Fakitin da ya dace na dogon lokaci mai cancantar Teku ko jigilar iska.
  • Port of loading:Dalian, Qingdao, Tianjin, Shanghai, Ningbo, da dai sauransu, bisa ga Buƙatun Abokan ciniki.
  • Lokacin Jagora:3-30 kwanakin aiki bisa ga buƙatun daban-daban bayan karɓar Babban Biyan Kuɗi.
  • Cikakken Bayani

    Bidiyo

    Tags samfurin

    Dabarun sarrafa Karfe da yawa

    Nika da hakowa inji aiki tsari High daidaici CNC a cikin karfeworking shuka, aiki tsari a cikin karfe masana'antu.

    Ba shi yiwuwa a rufe duk waɗannan fasahohin a cikin labarin ɗaya.Za mu ɗauki shida daga cikinsu mu yi bayanin abin da suke, kayan aikinsu daban-daban da yiwuwar amfani da su.

    Karfe Alamar

    Alamar sashin kai tsaye shine kewayon dabaru don yin alama ta dindindin akan ƙarfe don gano sassa, lakabin sassan masana'antu, ado ko wata manufa.An yi wa ƙarfe alama tun lokacin da ɗan adam ya fara amfani da kayan aikin ƙarfe kamar gatari da mashi, kuma alamar ƙarfe ta tsufa kamar yadda aka ƙirƙira fasahar narkewa.Koyaya, fasahar zamani ta ci gaba zuwa matakin da ke ba ɗan adam damar ƙirƙirar alamomi masu rikitarwa tare da madaidaicin madaidaicin kowane samfuri da ake iya hasashe.Ana iya samun alama ta hanyoyi daban-daban da suka haɗa da zane-zane, zane-zane, simintin mutuwa, tambari, etching da niƙa.

    Ƙarfe Zane

    Zane wata dabara ce da aka fi amfani da ita don sassaƙa ƙira, kalmomi, zane ko lambobi a saman ƙarfe don samun samfuran da ke da tambarin dindindin, ko kuma amfani da ƙarfe da aka zana don buga zane-zane a takarda.Zane ya fi amfani da hanyoyi biyu na fasaha: Laser da zanen injiniya.Ko da yake Laser fasahar riga sosai m da sauki don amfani, shi samar mana da mafi ingancin karfe engraving tsari domin shi ne kwamfuta-taimaka da daidai pre-umarni daban-daban saman ga mafi kyau engraving sakamakon.Za a iya yin zanen injina da hannu, ko ta mafi amintaccen pantographs ko injunan CNC.Za a iya amfani da fasaha na zane-zane na ƙarfe don: kayan ado na musamman, fasaha mai kyau, hoto na laser photopolymer, fasahar alamar masana'antu, zane-zanen gasar cin kofin wasanni, buga farantin karfe, da dai sauransu.

    Injin-2
    CNC-Turning-Milling Machine

     

    Karfe Stamping

    Tambarin ƙarfe ba tsari ba ne mai ragewa.Yana da amfani da gyare-gyare don ninka zanen ƙarfe zuwa siffofi daban-daban.Kayan gida da muke hulɗa dasu, kamar kwanuka, cokali, tukwane da faranti, an buga tambari.Ana kuma amfani da matsi na Punch don yin kayan rufi, kayan aikin likitanci, kayan injin da ma tsabar kudi.Ana amfani da samfuransa sosai a cikin magunguna, lantarki, lantarki, motoci, soja, HVAC, magunguna, kasuwanci da masana'antar masana'anta.

    .

    Akwai nau'ikan na'urorin buga tambarin ƙarfe iri biyu: inji da na'ura mai aiki da karfin ruwa.Bakin karfe, aluminum, zinc, da tagulla ana yin jifa, naushi, kuma a yanka su cikin abubuwa masu girma uku ta waɗannan injina.Suna da jujjuyawar samfur sosai saboda sauƙin sarrafa su.Za a iya shirya na'urorin buga nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i) nau'i-nau'.

    Matsaloli suna da yawa kuma suna iya samar da kayayyaki iri-iri.Waɗannan samfuran sun zo da girma da ƙira daban-daban, kuma yawancin na amfanin masana'antu ne.Yawancin lokaci, za ku iya kawai aika samfurin da karfen takarda zuwa kamfani wanda ke yin tambarin karfe kuma ku sami abin da kuke so.

    al'ada
    niƙa 1

    Karfe Etching

    Ana iya samun etching ta hanyar photochemical ko Laser matakai.Laser etching a halin yanzu shahararriyar fasaha ce.A tsawon lokaci, wannan fasaha ta ci gaba sosai.Yana nufin ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan haske ta hanyar amfani da ingantaccen hasken haske akan saman ƙarfe.Laser ita ce hanya mafi tsafta don fitar da alamomi saboda baya haɗa da amfani da reagents masu tayar da hankali, ko aikin hakowa ko niƙa mai hayaniya.Yana kawai amfani da katako na Laser don vapor abu kamar yadda shirin kwamfuta ya umurce shi don ƙirƙirar ainihin hotuna ko rubutu.Saboda ci gaban fasaha na fasaha, girmanta ya zama ƙarami kuma ƙarami, kuma masu bincike ko masu sha'awar laser yanzu suna iya siyan sabbin kayan aikin Laser mai rahusa.

    Chemical Etching

    Sinadarin etching shine tsarin fallasa wani yanki na takardar ƙarfe ga wani acid mai ƙarfi (ko sauran abubuwa) don yanke tsari a cikinsa da ƙirƙirar sifar da aka tsara a cikin tsagi (ko yanke) a cikin ƙarfe.Ainihin tsari ne mai ragi, ta amfani da sinadarai masu kama da juna don samar da hadaddun, sassa na ƙarfe madaidaici.A cikin ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙarfe, an rufe saman ƙarfe da murfin acid na musamman, an goge sassan murfin da hannu ko na inji, kuma ana sanya ƙarfe a cikin wanka mai ƙarfi na acid reagent.Acid ɗin yana kai hari ga sassan ƙarfe da rufin ya buɗe, yana barin tsarin iri ɗaya kamar yadda abin ya shafa, kuma a ƙarshe yana cirewa da tsaftace kayan aikin.

    2017-07-24_14-31-26
    daidaito-machining

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Aiko mana da sakon ku:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Aiko mana da sakon ku:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana