Tambayoyi na Gaskiya na CNC Machining Processing

Takaitaccen Bayani:


 • Min.Yawan oda:Min.1 Yanki/Kashi.
 • Ikon bayarwa:Pieces 1000-50000 a kowane wata.
 • Ƙarfin Juyawa:φ1 ~ 400*1500mm.
 • Ƙarfin Milling:1500*1000*800mm.
 • Haƙuri:0.001-0.01mm, wannan kuma za a iya musamman.
 • Tashin hankali:Ra0.4, Ra0.8, Ra1.6, Ra3.2, Ra6.3, da sauransu, bisa ga Buƙatun Abokan ciniki.
 • Tsarin Fayil:CAD, DXF, MATAKI, PDF, da sauran nau'ikan suna da karbuwa.
 • Farashin FOB:Dangane da Zana Abokan Ciniki da Siyan Qty.
 • Nau'in Tsari:Juyawa, Niƙa, Hakowa, Niƙa, goge baki, WEDM Yanke, Laser zane, da dai sauransu.
 • Kayayyakin Akwai:Aluminum, Bakin Karfe, Carbon Karfe, Titanium, Brass, Copper, Alloy, Plastics, da dai sauransu.
 • Na'urorin dubawa:Duk nau'ikan Na'urorin Gwajin Mitutoyo, CMM, Projector, Gauges, Dokoki, da sauransu.
 • Maganin Sama:Bakin Oxide, gogewa, Carburizing, Anodize, Chrome/ Zinc/Nickel Plating, Sandblasting, Laser engraving, Heat magani, Foda mai rufi, da dai sauransu.
 • Samfura Akwai:An yarda da shi, an bayar a cikin kwanaki 5 zuwa 7 na aiki daidai.
 • Shiryawa:Fakitin da ya dace na dogon lokaci mai cancantar Teku ko jigilar iska.
 • Port of loading:Dalian, Qingdao, Tianjin, Shanghai, Ningbo, da dai sauransu, bisa ga Buƙatun Abokan ciniki.
 • Lokacin Jagora:3-30 kwanakin aiki bisa ga buƙatun daban-daban bayan karɓar Babban Biyan Kuɗi.
 • Cikakken Bayani

  Bidiyo

  Tags samfurin

  Tambayoyi na Gaskiya na CNC Machining Processing

  CNC Juya Machining

   

  Daidaitaccen mashin ɗin zai iya kawo kowane tsarin masana'antu zuwa mataki na gaba.Yana iya yin abubuwan al'ajabi don ingantaccen aiki, rage lokacin juyawa, da yanke farashin samarwa.Wanene ya san wannan fiye da ɗaya daga cikin manyan masana'antun CNC na Juyawa da Milling abubuwan masana'anta tare da gogewar shekaru 15 a ƙarƙashin bel?BMT tana samar da ingantattun sassa na masana'antu tun daga lokacin.

  Kariya da sarrafa girgizawar injina:

  Don kawar da ko raunana yanayin da ke haifar da girgizar mashin;Don haɓaka halaye masu ƙarfi na tsarin tsari don haɓaka kwanciyar hankali na tsarin aiki ta amfani da nau'ikan na'urorin damping vibration.

  Bayanin Samfura

  Daidaitaccen Machining Parts
  Daidaitaccen Machining Parts
  Daidaitaccen Machining Parts
  Daidaitaccen Machining Parts
  Daidaitaccen Machining Parts

  1 2 3 4 5 6

  Daidaitaccen Machining Parts

  1 2 3 4 5 6

  Daidaitaccen Machining Parts

  6 1 2 3 4 5

  Daidaitaccen Machining Parts

  2 1 3 4 8 6 5 7

  Me yasa Zabi Sassan Injin CNC ɗinmu?

  A taƙaice bayyana babban bambance-bambance da aikace-aikacen katunan tsari, katunan tsari da katunan sarrafawa a cikin injina.

  Katin Tsari

  Katin tsari: ta amfani da hanyar sarrafawa ta yau da kullun na samar da ƙaramin tsari guda ɗaya.

  Katin Fasahar Injiniya

  Katin fasahar sarrafa injina: samar da tsari.

  Katin Tsari

  Katin tsari: nau'in samar da taro yana buƙatar tsari mai tsauri da tsauri.

  imh
  Injin-bangare

   

  Ƙa'idar zaɓin ma'auni?Ƙa'idar zaɓin kyakkyawan ma'auni?

  Alamar ɗanyen mai:

  1. Ka'idar tabbatar da buƙatun matsayi na juna;

  2. Ka'idar tabbatar da madaidaicin rarraba izinin machining na machining surface;

  3. Ka'idar dacewa workpiece clamping;

  4. Ka'idar cewa ba za a sake amfani da datum mai ƙarfi gabaɗaya ba

   

  Kyakkyawan ma'auni:

  1. Ka'idar datum zoba;

  2. Ƙa'idar ma'auni mai haɗin kai;

  3. Ka'idodin ma'auni na juna;

  4. Ƙa'idar ma'auni na kai;

  5. Sauƙi don matsawa ka'ida.

  Masana'antu karfe blank aiki a kan babban madaidaicin na'ura CNC
  Tasirin coolant a cikin injinan CNC

  Menene ka'idodin jerin tsari?

  a) Farko aiwatar da matakin datum, sannan aiwatar da sauran saman;

  b) A cikin rabin lokuta, ana sarrafa saman farko, sa'an nan kuma ana sarrafa ramin;

  c) Ana fara sarrafa babban saman, kuma ana sarrafa saman na biyu daga baya;

  d) Shirya roughing tsari na farko, sa'an nan gama tsari.

  Yadda za a raba matakin sarrafawa?Menene fa'idodin rarraba matakan sarrafawa?

  Rarraba matakin sarrafawa:

  1) M machining mataki

  2) Semi-karewa mataki

  3) Matakin gamawa

  4) Madaidaicin matakin kammalawa

  CNC-Machining-Lathe_2

  Zai iya tabbatar da isasshen lokaci don kawar da nakasar thermal da ragowar damuwa da ke haifar da m machining, don inganta daidaito na gaba machining.Bugu da kari, a cikin m mataki mataki samu babu lahani ba dole ba ne a sarrafa a mataki na gaba na sarrafawa, don kauce wa sharar gida.Bugu da ƙari, ingantaccen amfani da kayan aiki, ƙananan kayan aikin injin ƙira don ƙayyadaddun kayan aikin injin mashin don kammalawa, don kiyaye daidaitattun kayan aikin injin;Tsari mai ma'ana na albarkatun ɗan adam, manyan ma'aikatan fasaha waɗanda ke ƙware a cikin daidaitaccen aiki mai mahimmanci, wanda ke da mahimmanci don tabbatar da ingancin samfuran, haɓaka matakin fasaha.

  oda
  oda

 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Aiko mana da sakon ku:

  Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

  Aiko mana da sakon ku:

  Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana