Game da Mu

Takaice Gabatarwar Kamfanin

A cikin al'ummar zamani, an yi amfani da nau'o'in kayayyaki daban-daban a ko'ina a fannoni daban-daban, irin su motoci, masana'antu, da kayan gida, da dai sauransu, duk da haka, wasu lokuta, mutane za su tambaye ni menene kayan da kuke yi ko a ina. zan iya ganin samfuran ku a rayuwarmu?Magana kawai, aikace-aikacen motoci ba filin da ba a sani ba ne.Muna tuka motoci a kowace rana, amma abin da ba mu sani ba shi ne, akwai dubban kayan aikin mota da CNC Machining da Sheet Metal za su iya kera su, kamar firam ɗin mota, kayan da aka kera na al'ada har ma da screw.Abin da muke yi ke nan.

Basile Machine Tool (Dalian) Co., Ltd. (BMT) an kafa shi a cikin 2010 tare da hangen nesa mai haske: Don yin hidima ga sassan mashin ɗin CNC daidaitaccen Machining, Sheet Metal da Stamping Parts.Tun daga wannan lokacin, BMT ke samar da ingantattun sassa na injina don masana'antu da yawa, gami da Motoci, sarrafa Abinci, Masana'antu, Man Fetur, Makamashi, Jiragen Sama, Aerospace da sauran sassa iri-iri masu tsayin daka da daidaito.Ƙarƙashin jagora da kulawar Kwararrun Jafananci da Babban Injiniya na Italiya, muna da bangaskiya mara iyaka a cikin samar da Ingantattun Kayayyakin Injin CNC da Ƙarfe & Sassan Stamping.

img
8

Ƙarfin Kasuwanci

BMT yana cikin Kasuwanci don Manufa ɗaya don Warware Matsalolin Samar da Saurin Juyi!Maganin masana'anta daga BMT shineCNC Machining Parts, da Sheet Metal & Stamping Parts.Tare za mu kewaya cikin tekun Ƙira, Lokacin Jagora da sauye-sauye na kasafin kuɗi kuma mu sanya tsarin yanke shawarar ku ya zama mai ɗaukar hankali.Amma ta yaya za mu yi?Amsar tana da sauki ~GASKIYA MUN DAMU.

A cikin shekarun da suka gabata, BMT ya zama ƙwararren ƙwararren ƙwararren mashin ɗin da aka yi la'akari da shi tare da nau'ikan 40 na Injin CNC, kamar CNC Lathes, CNC Machining Center, Lathe Machine, WEDM, Milling and Drilling Machine, Yankan Machine, Panasonic Welding Machine, da dai sauransu don samarwa. .

Don rayuwa har zuwa abin da ake tsammani, BMT ya haɗu tare da Kamfanin Italiya ɗaya tun daga 2016, ƙira da haɓaka Kayan Aikin Kayan Aiki (Utility Model Patent No.: ZL 2019 2042 3661.3).

Tare da kowane aikin da ya yi nasara, sunanmu ya girma, yana ba mu damar faɗaɗa tushen abokin cinikinmu a hankali a ƙasa kuma daga mahangar masana'antu.

A yau, ana iya samun Sassan Mashin ɗin BMT a duk faɗin duniya, suna yin kowane nau'in aikin injina ga wasu manyan kamfanoni na duniya, kamar Toyota, BMW, Toshiba, Mori Seiki, da sauransu.

Me yasa Abokin Hulɗa da BMT?

Menene BMT zai iya yi?BMT akwai don kawar da ciwon ku.Muna cikin kasuwanci don zama abokan haɗin gwiwar ku ta kowane mataki na haɓaka samfuri da masana'anta na al'ada.Kawai kuna buƙatar dogara gare mu! Muna da Sauƙi don Yin Aiki Tare, Mai Saurin Amsa da Ci gaba A Taɓawar Mu, kuma za mu jagoranci ƙungiyar ci gaban ku ta cikin hargitsi don samun samfuran ku masu inganci cikin sauri da mafi kyawun ƙima.

Me yasa haɗin gwiwa tare da BMT?Domin Jama'armu Suna Cancanta.Muna haɗa sabbin fasahohi tare da keɓaɓɓen sabis daga ƙwararrun masana don biyan bukatun ku kamar yadda babu wanda zai iya.

A ci gaba da ingantacciyar ƙwararrunmu, muna sa ido don kafa dogon lokaci, haɗin gwiwa mai fa'ida tare da ƙarin abokan ciniki tare da halayen ƙwararrun mu, jagorancin fasaha da ayyuka masu inganci.Muna da tabbacin cewa BMT zai zama mafi kyawun zaɓinku idan kuna neman madaidaicin ƙera kayan aikin ƙarfe tare da ingancin jagorancin aji da sabis na ƙwararru.

Muna da tabbacin cewa BMT zai zama mafi kyawun zaɓinku idan kuna neman madaidaicin ƙera kayan aikin ƙarfe tare da ingancin jagorancin aji da sabis na ƙwararru.


Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana