Nau'o'in Ayyukan Injin Injiniya Daban-daban

Takaitaccen Bayani:


  • Min.Yawan oda:Min.1 Yanki/Kashi.
  • Ikon bayarwa:Pieces 1000-50000 a kowane wata.
  • Ƙarfin Juyawa:φ1 ~ 400*1500mm.
  • Ƙarfin Milling:1500*1000*800mm.
  • Haƙuri:0.001-0.01mm, wannan kuma za a iya musamman.
  • Tashin hankali:Ra0.4, Ra0.8, Ra1.6, Ra3.2, Ra6.3, da sauransu, bisa ga Buƙatun Abokan ciniki.
  • Tsarin Fayil:CAD, DXF, MATAKI, PDF, da sauran nau'ikan suna da karbuwa.
  • Farashin FOB:Dangane da Zana Abokan Ciniki da Siyan Qty.
  • Nau'in Tsari:Juyawa, Niƙa, Hakowa, Niƙa, goge baki, WEDM Yanke, Laser zane, da dai sauransu.
  • Kayayyakin Akwai:Aluminum, Bakin Karfe, Carbon Karfe, Titanium, Brass, Copper, Alloy, Plastics, da dai sauransu.
  • Na'urorin dubawa:Duk nau'ikan Na'urorin Gwajin Mitutoyo, CMM, Projector, Gauges, Dokoki, da sauransu.
  • Maganin Sama:Bakin Oxide, gogewa, Carburizing, Anodize, Chrome/ Zinc/Nickel Plating, Sandblasting, Laser engraving, Heat magani, Foda mai rufi, da dai sauransu.
  • Samfura Akwai:An yarda da shi, an bayar a cikin kwanaki 5 zuwa 7 na aiki daidai.
  • Shiryawa:Fakitin da ya dace na dogon lokaci mai cancantar Teku ko jigilar iska.
  • Port of loading:Dalian, Qingdao, Tianjin, Shanghai, Ningbo, da dai sauransu, bisa ga Buƙatun Abokan ciniki.
  • Lokacin Jagora:3-30 kwanakin aiki bisa ga buƙatun daban-daban bayan karɓar Babban Biyan Kuɗi.
  • Cikakken Bayani

    Bidiyo

    Tags samfurin

    Nau'o'in Ayyukan Injin Injiniya Daban-daban

    A lokacin kera wani sashi, ana buƙatar ayyukan injin iri-iri da matakai don cire abubuwan da suka wuce gona da iri.Waɗannan ayyuka yawanci injina ne kuma sun haɗa da kayan aikin yankan, ƙafafu masu ƙyalli, da fayafai, da sauransu. Ana iya yin ayyukan injina akan sifofin niƙa kamar sanduna da filaye ko ana iya aiwatar da su akan sassan da hanyoyin masana'anta na baya suka yi kamar simintin gyare-gyare ko walda.Tare da ci gaban masana'antar ƙari na baya-bayan nan, injin ɗin ya yi laƙabi da laƙabi azaman tsarin “raguwa” don bayyana ɗaukar kayan sa don yin ɓangaren da ya ƙare.

    Nau'o'in Ayyukan Injin Injiniya Daban-daban

     

    Hanyoyin injina na farko guda biyu suna juyawa da niƙa - an kwatanta su a ƙasa.Wasu matakai wani lokaci suna kama da waɗannan matakan ko ana yin su tare da kayan aiki masu zaman kansu.Za a iya shigar da guntun rawar soja, alal misali, akan lashin da ake amfani da shi don juyawa ko tsinkewa a cikin latsawa.A wani lokaci, ana iya bambanta tsakanin juyawa, inda ɓangaren ke juyawa, da niƙa, inda kayan aiki ke juyawa.Wannan ya ɗan daɗe da fitowar cibiyoyi masu sarrafa injina da wuraren juyawa waɗanda ke da ikon aiwatar da dukkan ayyukan injinan guda ɗaya a cikin injin guda ɗaya.

    machining sabis BMT
    5 axis

    Juyawa

    Juyawa aikin injina ne da lathe ke yi;lathe yana jujjuya kayan aikin yayin da kayan aikin yankan ke motsawa.Kayan aikin yankan suna aiki tare da gatari biyu na motsi don ƙirƙirar yanke tare da madaidaicin zurfin da faɗi.Ana samun lathes a nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan iri biyu ne, na gargajiya, nau'in hannu, da nau'in CNC mai sarrafa kansa.Ana iya aiwatar da tsarin juyawa akan ko dai waje ko ciki na wani abu.Lokacin da aka yi a ciki, an san shi da "mai ban sha'awa" - ana amfani da wannan hanyar don ƙirƙirar abubuwan haɗin tubular. yawanci ana yin shi ne a lokacin matakin farko da na ƙarshe na tsarin juyawa.Ana iya amfani da fuskantar kawai idan lathe ɗin yana da madaidaicin faifan giciye.Ya kasance yana samar da datum akan fuskar simintin simintin gyare-gyare ko sifar hannun jari wanda yake daidai da axis na juyawa.

    An gano gabaɗaya a matsayin ɗayan nau'ikan guda uku daban-daban - Lates na Turret, ɗakunan ƙasa, da lathes na musamman.Lathes na injuna sune nau'in gama gari da ake samu a amfani da babban injin inji ko mai sha'awar sha'awa.Turret Lathes da lathes na musamman na musamman ana amfani da su don aikace-aikacen da ke buƙatar maimaita sassa.Lathe turret yana fasalta abin riƙe kayan aiki wanda ke bawa injin damar aiwatar da ayyuka da yawa na yankan a jere ba tare da tsangwama daga mai aiki ba.Lathes na musamman na musamman sun haɗa da, misali, faifai da lathes na ganga, waɗanda garejin mota zai yi amfani da su don gyara saman abubuwan abubuwan birki.

    Cibiyoyin juyawa na CNC sun haɗu da kai da wutsiya na lathes na gargajiya tare da ƙarin gatari na dunƙule don ba da damar ingantacciyar mashin ɗin sassa waɗanda ke da juzu'i mai jujjuyawa (misali na'urar motsa jiki, alal misali) haɗe tare da ikon injin niƙa don samar da hadaddun fasali.Za'a iya ƙirƙira hadaddun lanƙwasa ta hanyar jujjuya aikin ta cikin baka yayin da mai yankan niƙa ke motsawa tare da wata hanya daban, tsarin da aka sani da 5 axis machining.

    injin niƙa
    Rufe kayan aikin rawar jiki na CNC.Misalin 3D.

    Hakowa / Ban sha'awa / Reaming

    Yin hakowa yana samar da ramukan silindi a cikin ƙaƙƙarfan kayan aiki ta amfani da raƙuman ruwa-yana ɗaya daga cikin mahimman hanyoyin sarrafa mashin ɗin kamar yadda ramukan da aka ƙirƙira galibi ana nufin su taimaka wajen haɗuwa.Yawancin lokaci ana amfani da maballin rawar soja amma ana iya ƙulla ɓangarorin cikin lathes kuma.A yawancin ayyukan masana'antu, hakowa mataki ne na farko na samar da ramukan da aka gama, waɗanda daga baya aka taɓa su, an gyara su, gundura, da sauransu don ƙirƙirar ramukan zaren ko don kawo girman ramuka cikin yarda da haƙuri.Haɗa ramuka yawanci za su yanke ramuka waɗanda suka fi girman girman su da ramukan da ba lallai ba ne a miƙe ko zagaye saboda sassaucin bitar da ɗabi'unsa na ɗaukar hanya mafi ƙarancin juriya.Don haka, hakowa yawanci ana ƙayyadadden ƙima kuma ana biye da wani aikin injin da ke fitar da ramin zuwa girmansa.

    Ko da yake hakowa da gundura sau da yawa suna rikice, ana amfani da m don tace girma da daidaito na rami da aka toka.Na'urori masu ban sha'awa sun zo cikin bambance-bambance da yawa dangane da girman aikin.Ana amfani da injin niƙa mai ban sha'awa a tsaye don injin manyan simintin gyare-gyare masu nauyi, inda aikin ke juyawa yayin da kayan aiki masu ban sha'awa ke riƙe.A kwance injin niƙa mai ban sha'awa da jig borers suna riƙe aikin a tsaye kuma suna juya kayan aikin yanke.Hakanan ana yin gundura akan lathe ko a cibiyar injina.Mai yankan mai ban sha'awa yawanci yana amfani da maki guda don injin gefen ramin, yana barin kayan aikin yin aiki da tsauri fiye da ɗigon rawar jiki.Ramukan da aka yi amfani da su a cikin simintin gyare-gyare yawanci ana gama su da ban sha'awa.

    Milling

    Milling yana amfani da masu yankan jujjuyawa don cire abu, sabanin aikin juyawa inda kayan aikin baya juyi.Injin niƙa na gargajiya sun ƙunshi teburi masu motsi waɗanda aka ɗora kayan aikin a kansu.A kan waɗannan inji, kayan aikin yankan suna tsaye kuma tebur yana motsa kayan don a iya yanke abin da ake so.Sauran nau'ikan injunan niƙa sun ƙunshi tebur da kayan aikin yankan azaman kayan aiki masu motsi.

    Manyan ayyukan niƙa guda biyu sune aikin niƙa da fuska.Niƙan katako yana amfani da gefuna na gefuna na abin yankan niƙa don yin yankan tsari a saman saman kayan aikin.Za a iya yanke maɓalli a cikin ramummuka ta amfani da mai yanka iri ɗaya ko da yake wanda ya fi ƙunci fiye da na yau da kullun.Masu yankan fuska maimakon yin amfani da ƙarshen abin yankan niƙa.Ana samun masu yanka na musamman don ayyuka iri-iri, kamar masu yankan hanci da za a iya amfani da su don niƙa aljihun bango mai lanƙwasa.

    Gajarta-Zagayowar Samarwarku-(4)
    5 axis

    Wasu daga cikin ayyukan injin niƙa da ke iya aiwatarwa sun haɗa da tsara shirye-shirye, yankan rabe-rabe, ƙwalƙwalwa, tuƙi, nutsewar mutuwa, da sauransu, wanda hakan ya sa injin ɗin ya zama mafi sassauƙan kayan aiki a cikin shagon.

    Akwai nau'ikan injunan niƙa iri huɗu - injinan niƙa hannu, injunan niƙa bayyanannu, injinan niƙa na duniya, da injinan niƙa na duniya - kuma suna da nau'ikan yankan kwance ko masu yankan da aka sanya akan gadi na tsaye.Kamar yadda ake tsammani, injin niƙa na duniya yana ba da damar yin amfani da kayan aikin yankan a tsaye da a kwance, yana mai da shi ɗayan injunan niƙa mafi rikitarwa da sassauƙa da ake samu.

    Kamar yadda ake ci gaba da juyawa, injinan niƙa waɗanda ke iya samar da jerin ayyuka a wani bangare ba tare da sa hannun ma'aikaci ba ya zama ruwan dare gama gari kuma galibi ana kiran su cibiyoyi a tsaye da a kwance.Suna dogara ne akan CNC koyaushe.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Aiko mana da sakon ku:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Aiko mana da sakon ku:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana