Yadda za a Haɓaka Ayyukan Injin CNC?

Takaitaccen Bayani:


  • Min.Yawan oda:Min.1 Yanki/Kashi.
  • Ikon bayarwa:Pieces 1000-50000 a kowane wata.
  • Ƙarfin Juyawa:φ1 ~ 400*1500mm.
  • Ƙarfin Milling:1500*1000*800mm.
  • Haƙuri:0.001-0.01mm, wannan kuma za a iya musamman.
  • Tashin hankali:Ra0.4, Ra0.8, Ra1.6, Ra3.2, Ra6.3, da sauransu, bisa ga Buƙatun Abokan ciniki.
  • Tsarin Fayil:CAD, DXF, MATAKI, PDF, da sauran nau'ikan suna da karbuwa.
  • Farashin FOB:Dangane da Zana Abokan Ciniki da Siyan Qty.
  • Nau'in Tsari:Juyawa, Niƙa, Hakowa, Niƙa, goge baki, WEDM Yanke, Laser zane, da dai sauransu.
  • Kayayyakin Akwai:Aluminum, Bakin Karfe, Carbon Karfe, Titanium, Brass, Copper, Alloy, Plastics, da dai sauransu.
  • Na'urorin dubawa:Duk nau'ikan Na'urorin Gwajin Mitutoyo, CMM, Projector, Gauges, Dokoki, da sauransu.
  • Maganin Sama:Bakin Oxide, gogewa, Carburizing, Anodize, Chrome/ Zinc/Nickel Plating, Sandblasting, Laser engraving, Heat magani, Foda mai rufi, da dai sauransu.
  • Samfura Akwai:An yarda da shi, an bayar a cikin kwanaki 5 zuwa 7 na aiki daidai.
  • Shiryawa:Fakitin da ya dace na dogon lokaci mai cancantar Teku ko jigilar iska.
  • Port of loading:Dalian, Qingdao, Tianjin, Shanghai, Ningbo, da dai sauransu, bisa ga Buƙatun Abokan ciniki.
  • Lokacin Jagora:3-30 kwanakin aiki bisa ga buƙatun daban-daban bayan karɓar Babban Biyan Kuɗi.
  • Cikakken Bayani

    Bidiyo

    Tags samfurin

    Yadda za a Haɓaka Ayyukan Injin CNC?

    • Menene abubuwan da suka shafi alawus na tsari?

    1. Girman haƙuri Ta na babban tsari;

    2. Ry da lahani mai zurfi Ha wanda babban tsari ya haifar;

    3. Kuskuren sarari da babban tsari ya bari

     

    • Menene ginshiƙi na adadin lokaci?

    T keɓaɓɓen = T lokaci guda + T lokacin ƙarshe /n guda

    shirin_cnc_milling

     

    Menene hanyoyin aiwatar don inganta yawan aiki?

    1. Rage ainihin lokacin;

    2. Rage haɗuwa tsakanin lokacin taimako da lokacin asali;

    3. Rage lokacin shirya wurin aiki;

    4. Rage shiri da lokacin ƙarewa

    CNC-Machining-Lathe_2
    CNC-Milling-da-Machining

    Menene ainihin abubuwan da ke cikin hanyoyin aiwatar da taro?

    a) Yi nazarin zane-zane na samfur, raba raka'a taro kuma ƙayyade hanyoyin haɗuwa;

    b) Ƙaddamar da tsarin taro da rarraba tsarin taro;

    c) Ƙididdige adadin lokacin taro;

    d) Ƙayyade buƙatun fasaha na kowane taro na tsari, hanyoyin dubawa masu inganci da kayan aikin dubawa;

    e) Ƙayyade yanayin sufuri na sassan taro da kayan aiki da kayan aiki da ake bukata;

    f) Zaɓi da tsara kayan aiki, kayan aiki da kayan aiki na musamman da ake buƙata a cikin tsarin taro

     

    Menene ya kamata a yi la'akari da shi a cikin tsarin taro na tsarin injin?

    a) Tsarin injin za a iya raba shi zuwa ƙungiyoyi masu zaman kansu;

    b) Rage gyare-gyare da machining yayin taro;

    c) Tsarin na'ura ya kamata ya zama mai sauƙi don tarawa da rarrabawa

    jujjuyawar niƙa
    cnc-machining-complex-impeller-min

     

     

    Menene daidaiton taro gabaɗaya ya haɗa?

    1. Daidaiton matsayi na juna;

    2. Madaidaicin motsin juna;

    3. Madaidaicin daidaitawar juna

    kayan inji

    Wadanne matsaloli ya kamata a kula da su yayin neman sarkar girman taro?

    1. Za a sauƙaƙe sarkar girman taro kamar yadda ya cancanta;

    2. Haɗa "guda ɗaya da haɗin gwiwa ɗaya" wanda ya ƙunshi sarkar girma;

    3. "Madaidaicin" sarkar girman taro A cikin tsari guda ɗaya, lokacin da ake buƙatar daidaiton taro a wurare daban-daban a wurare daban-daban, ya kamata a kula da sarkar girman taro a wurare daban-daban.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Aiko mana da sakon ku:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Aiko mana da sakon ku:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana