Bakin Karfe Daidaicin CNC Machining

Takaitaccen Bayani:


  • Min. Yawan oda:Min. 1 Yanki/Kashi.
  • Ikon bayarwa:Pieces 1000-50000 a kowane wata.
  • Ƙarfin Juyawa:φ1 ~ 400*1500mm.
  • Ƙarfin Milling:1500*1000*800mm.
  • Haƙuri:0.001-0.01mm, wannan kuma za a iya musamman.
  • Tashin hankali:Ra0.4, Ra0.8, Ra1.6, Ra3.2, Ra6.3, da sauransu, bisa ga Buƙatun Abokan ciniki.
  • Tsarin Fayil:CAD, DXF, MATAKI, PDF, da sauran nau'ikan suna da karbuwa.
  • Farashin FOB:Dangane da Zana Abokan Ciniki da Siyan Qty.
  • Nau'in Tsari:Juyawa, Niƙa, Hakowa, Niƙa, goge baki, WEDM Yanke, Laser zane, da dai sauransu.
  • Kayayyakin Akwai:Aluminum, Bakin Karfe, Carbon Karfe, Titanium, Brass, Copper, Alloy, Plastics, da dai sauransu.
  • Na'urorin dubawa:Duk nau'ikan Na'urorin Gwajin Mitutoyo, CMM, Projector, Gauges, Dokoki, da sauransu.
  • Maganin Sama:Bakin Oxide, gogewa, Carburizing, Anodize, Chrome/ Zinc/Nickel Plating, Sandblasting, Laser engraving, Heat magani, Foda mai rufi, da dai sauransu.
  • Samfura Akwai:An yarda da shi, an bayar a cikin kwanaki 5 zuwa 7 na aiki daidai.
  • Shiryawa:Fakitin da ya dace na dogon lokaci mai cancantar Teku ko jigilar iska.
  • Port of loading:Dalian, Qingdao, Tianjin, Shanghai, Ningbo, da dai sauransu, bisa ga Buƙatun Abokan ciniki.
  • Lokacin Jagora:3-30 kwanakin aiki bisa ga buƙatun daban-daban bayan karɓar Babban Biyan Kuɗi.
  • Cikakken Bayani

    Bidiyo

    Tags samfurin

    Amfanin CNC Machining

    Amfanin CNC Machining

    ✔ Babban Madaidaici, Tsantsar Haƙuri;
    ✔ Kyawawan Abubuwan Jiki;
    ✔ Ingantacciyar Kuɗin Saita;
    ✔ Abubuwan da aka keɓance;
    ✔ Gaggauta Aiwatar da Machining.

    CNC Machining Tambayoyi da Amsoshi

    Q1:Wane harshe ne injinan CNC ke amfani da shi?
    A1:Na'urorin CNC da farko an tsara su ta amfani da G-code da M-code, duka lambobin suna da karɓa.

    Q2:Shin CNC da VMC iri ɗaya ne?
    A2:Amsar ita ce A'A.
    ✔ CNC (Wanda ake kira computer numerical control) shine sarrafa kayan injin ta hanyar amfani da kwamfutoci waɗanda aka tsara don aiwatar da kowane adadin umarni don samar da sassan da aka saba. A wata kalma, kwamfuta tana sarrafa injinan CNC.
    ✔ VMC (Wanda ake kira Vertical Machining Center) wani nau'i ne na injuna wanda za'a iya amfani dashi don yin ayyukan injina da yawa, kamar aikin hakowa, da aikin niƙa. VMC wani nau'i ne na injin CNC da ake amfani da shi don yanke karafa.

    Q3:Menene bambanci tsakanin PLC da CNC?
    A3:PLC (Programmable Logic Controller) yana kan layi, yayin da CNC ke da sharadi.

    Q4:Wanene ya ƙirƙira injinan CNC da mahimmancinsa?
    A4:John T. Parsons. CNC Machining wani tsari ne na ragi wanda ke cire abu daga billet ta amfani da kayan aikin yankan madauwari, wanda ke taka muhimmiyar rawa a fasahar kere kere na zamani.

    Q5:Menene mahimmancin aikin injin CNC?
    A5:Kamar yadda tsarin ke aiki ta atomatik, yana ƙara haɓaka aiki, rage farashi kuma yana ƙara daidaito.

    Q6:Wadanne kayan za a iya amfani da su a cikin injin CNC?
    A6:Dangane da aikace-aikacen. Yawanci, kayan gama gari sun haɗa da Bakin Karfe, Karfe Carbon, Copper, Brass, Aluminum, Titanium, Alloy, Polypropylene, ABS, POM, PC, da Nailan, da sauransu.

    Q7:Wadanne irin injinan CNC muke da su?
    A7:Injin Lathe na Al'ada, Injin Lantarki na CNC, Injin Niƙa, Injin hakowa, Injin Yankan Laser, Na'urar Yankan Plasma, WEDM, Injin walda, Injin niƙa, da sauransu.

    Q8:Menene bambanci tsakanin DNC da CNC?
    A8:DNC (Wanda ake kira Direct numerical Control) tsari ne da ke amfani da babbar kwamfuta don sarrafa injina da yawa. DNC tana nufin sadarwar na'ura ta CNC fiye da ɗaya.

    Q9:Menene injin NC?
    A9:Injin Kula da Lambobi (NC) suna karɓar umarni daga katin naushi, yayin da injin CNC ke karɓar umarni daga kwamfuta.

    Q10:Wadanne masana'antu ke amfani da injin CNC?
    A10:Jirgin sama, na'urar likita, hotuna, tsaro, kayan lantarki, sufuri da ƙari.

    Q11:Wani nau'in gamawa ne ke samarwa ta hanyar injin CNC?
    A11:Wasu injunan CNC, kamar injin CNC, na iya barin alamun kayan aiki na bayyane. Saboda wannan, ana iya buƙatar ƙarin mataki don ƙarasa ɓangaren, kamar niƙa ko gogewa.

    Q12:Menene ma'auni na ƙare don sassan CNC?
    A12:Bead fashewa, anodized, sinadaran film, passivation, foda shafi, electro polishing, electro nickel plating, tutiya plating, azurfa plating da zinariya plating, da dai sauransu.

    Bayanin Samfura

    5 Axis Machining Parts
    5 Axis Machining Parts

    Bakin Karfe Daidaicin CNC Machining (6) Bakin Karfe Daidaicin CNC Machining (7) Bakin Karfe Daidaicin CNC Machining (5) Bakin Karfe Daidaicin CNC Machining (4) Bakin Karfe Daidaicin CNC Machining (3) Bakin Karfe Daidaicin CNC Machining (2)


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Aiko mana da sakon ku:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Aiko mana da sakon ku:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana