Haƙuri da Kayan Aikin Kaya
Matsanancin Bukatun Haƙuri
BMT ya wanzu don taimaka muku yin zaɓi na daidaitaccen kayan ƙarfe da sauƙaƙe ƙirar ƙirƙira ku. Muna cikin kasuwanci don zama abokan haɗin gwiwar ku ta kowane mataki na haɓaka samfuri da masana'anta na al'ada. Kuna buƙatar dogara gare mu kawai!
A mafi yawan lokuta, farashin kayan yana ɗaukar babban yanki na ɓangaren takardar ƙarfe. Don haka, yana da mahimmanci don zaɓar abu maras tsada a ƙarƙashin ƙyale ƙirar ku. Misali, aluminum ya fi kayan jan karfe. Bayan haka, kuna buƙatar sanin cewa girman hannun jari yana da arha fiye da sauran nau'ikan zanen ƙarfe. Tabbatar kun sanya shi zaɓi na farko yayin zaɓin kayan aiki.
Da farko, kana bukatar ka san cewa duk sassa karfe sassa fara lebur, don haka da sashi zane bukatar bi da na kowa ma'auni ga duk fasali. Koyaya, kuna iya samun kauri daban-daban, amma dole ne ku haɗa su tare, wanda ke haifar da tsada mai girma.
A wuri na biyu, muna buƙatar kula da radius mai lanƙwasa sosai. Kayan aikin zai sami karuwa mai yawa don nau'in lokacin da radius na lanƙwasa ya zama karami, don haka yana da mahimmanci a tsara ƙananan lanƙwasa masu kusurwa tare da radius mafi girma.
Ƙarshe amma ba kalla ba, ƙarami don ramuka, farashin ya fi girma yayin ci gaba da yankan karfe. Bayan haka, yana iya haifar da matsala cikin sauƙi yayin yankewa. Don haka, yana da kyau a kiyaye girman riƙon ya fi kauri kauri na takardar ƙarfe.
A cikin ƙirƙira ƙarfe na Sheet na BMT, muna da tsauraran kulawa game da ƙirƙira kayan aiki da haƙuri, kamar yadda muka sani haƙuri shine mafi mahimmancin sashi don aikin ƙarfe na takarda. Don haka, la'akari da kayan aikin ƙirƙira yana da matukar mahimmanci. Gabaɗaya magana, fasali mai rikitarwa zai nemi kayan aiki wanda ke nufin ƙarin lokaci da farashi. Sabili da haka, yana da kyau a sauƙaƙe ƙira wanda ke ba da damar yin amfani da kayan aikin birki na yau da kullun da sauran kayan aikin gama gari marasa tsada.
Muna yin biyayya sosai ga gudanarwa don buƙatun haƙuri na abokan ciniki kuma muna kiyaye tsarin lankwasa uniform. Yawanci magana, ɓangaren ƙarfe na iya karɓar sassaucin haƙuri don yawancin fasalulluka, ƴan girma ne kawai suke da mahimmanci ga aikin. Ta hanyar karɓar ƙaramin haƙuri, za mu iya samun ƙarancin ƙarancin ƙima da ƙimar samarwa mafi girma. Saboda wannan dalili, ya kamata mu kawai kira fitar da juriya ga maɓalli don rage farashin.
Bugu da ƙari, muna bukatar mu san cewa za mu buƙaci sake daidaitawa idan ba a tsara bends a cikin hanya ɗaya ba, wanda ke haifar da ƙarin lokacin masana'antu kuma yana kawo farashi daidai. Saboda wannan dalili, mai zane ya kamata ya yi ƙoƙari ya kula da lanƙwasa iri ɗaya yayin ƙirar ci gaban ƙirƙira.
Bayanin Samfura